Thông Báo Nội qui bán file bằng gold

Thảo luận trong 'THÔNG BÁO - NỘI QUI'

1. 709
    2,218
    93
    trungvinh

trungvinh TRƯỞNG BỐI TRƯỞNG BỐI

Bán gold là hệ thống tiền dành cho anh em bán file hiếm và trên google không có và chưa seo.
    hiện tại forum vietnamfone.com không cấm thành viên nào bán gold vì một đích forum giúp anh em có thêm thu nhập và có sữa cho con , như file anh em bán có trách nhiệm file mình bán .
    nếu file bán có vấn đề thì topic đó sẻ được BQT đóng lại và sẽ thông báo cho anh em không mua nữa và tiền anh em sẽ được BQT xét và kiểm tra và trả lại đúng số gold anh em đã mua file đó và người bán bị trừ đúng số gold người kia mua
    p/s: hệ thống tiền mình tốt nhất , nên anh em yên tâm mua bán
    anh em đã xác định bán file trên forum thì không inbox , không để yahoo hoặc sdt , với mọi hình thức buôn bán trá hình , thank
    anh em nào vi phạn bài đó sẻ bị xóa không cần thông báo trước , nặng bị band

cách rút tiền anh em coi bên này : <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

Last edited by a moderator: 7/1/16
    Hiếu mobile, Phong NT, Sưu Tầm5 others thích bài này.
    Đang tải...
  2. 851
    1,816
    93
    Sưu Tầm

Sưu Tầm Well-Known Member TV-Vietnamfone

đúng đó anh kinh tế giờ khó khăn quá nên tạo điều kiện cho anh em có thêm thu nhập cho con nửa . mobile giờ hết thời rồi , forum tạo điều kiện như thế thì , anh em sẻ xì kèo hot cho mọi người . thank forum

baongoc thích bài này.
  3. 162
    189
    43
    Hiếu mobile

Hiếu mobile Active Member TV-Vietnamfone

thank anh có ích quá

Ủng hộ vietnamfone.com nào !

Chat
1
Chào bạn!
Bạn cần hỗ trợ gì ?
Gửi vài giây trước

Bắt đầu Chat

Chú ý: Bạn phải đăng nhập Facebook mới có thể trò chuyện.