Thông Báo Chính thức áp dụng hệ thống tiền Xu cho diễn đàn

Thảo luận trong 'THÔNG BÁO - NỘI QUI'

1. 141
    193
    43
    admin

admin Tòa Án Tối Cao Thành Viên BQT Administrator Super Moderator

Nhằm thúc đẩy 4r hoạt động sôi nổi hơn, BQT vietnamfone chính thức thông báo cách tính XU . Mong rằng anh em sẽ cống hiến cho forum nhiều hơn nữa để forum ngày 1 phát triển mạnh hơn .

Thay mặt BQT Admin

Last edited: 26/9/15
    Đang tải...
  2. 141
    193
    43
    admin

admin Tòa Án Tối Cao Thành Viên BQT Administrator Super Moderator

1. TẠO TOPIC MỚI : Các bạn tạo topic mới bổ ích cho forum sẽ nhận được + 5 Xu (mọi ROOM trừ BOX mua bán) . Tuy nhiên nếu TOPIC là Spam bị Mod xóa đi thì tự động bị trừ 10 Xu . (Chú ý: bắt buộc phải ghi st nếu copy bài viết từ nguồn khác)
    2. Một bài đóng góp ý kiến (comment) nếu spam hoặc nội dung không có ý nghĩa sẽ bị xóa và người comment đó sẽ bị trừ 10xu
    3. NHẬN CẢM ƠN : Anh em đóng góp ý kiến nhận được cảm ơn (like) , người cảm ơn và được cảm ơn đều được nhận 1 xụ Nếu người cảm ơn hủy cảm ơn thì người nhân và người cảm ơn đều bị trừ lại 1xu
    4. Đăng Ký : Mỗi thành viên mới khi đăng ký vào diễn đàn thì các bạn sẽ nhận ngay + 10 Xu trong Tài Sản của mình .
    Khi anh em đã tích lũy đủ số Xu, sẽ có rất nhiều chính sách sử dụng Xu mang tính chất giao lưu học hỏi và chia sẻ và rất nhiều quyền lợi khác nữa .Tất cả đều tự động 100%

* BQT sẽ cố gắng phát triển 4r và có nhiều chức năng hơn nữa để cho anh em có 1 sân chơi thật là bổ ích.

Last edited: 7/10/15
    mohamad danazan, long110100, caydang2547 others thích bài này.
  3. 709
    2,218
    93
    trungvinh

trungvinh TRƯỞNG BỐI TRƯỞNG BỐI

tiền xu forum dể có quá nên vinh chỉnh lại xu lại :
    1. đăng kí thành viên forum vietnamfone anh em có 5 xu
    2. tạo bài mới anh em có 5 xu
    3. được thank anh em có 1 xu
    lưu ý : anh em bán file trên 20 xu> nhé . máy mod quản lý dụ này cho anh em , buôn bán hợp lý trên forum

Last edited: 19/11/15
    mohamad danazan, lehien0702, long1101003 others thích bài này.
  4. 10
    5
    3
    vaniphone

vaniphone New Member TV-Vietnamfone

thật sự anh em nên bán mỗi file 20xu hay 20gold, vì mình cũng là cửa hàng, chạy mỗi máy cũng ăn có 20k, nếu mua 1file thì cũng như làm không, nhưng chủ yếu là kém ttêm kinh nghiệm.

mohamad danazan thích bài này.
  5. 709
    2,218
    93
    trungvinh

trungvinh TRƯỞNG BỐI TRƯỞNG BỐI

xu thì chỉ để tránh use bạn ,xu anh em nhiệu tình forum , và post bài là có xu nhé

mohamad danazanajemca thích bài này.

Ủng hộ vietnamfone.com nào !

Chat
1
Chào bạn!
Bạn cần hỗ trợ gì ?
Gửi vài giây trước

Bắt đầu Chat

Chú ý: Bạn phải đăng nhập Facebook mới có thể trò chuyện.