Thông Báo Cảnh Cáo Thành Viên Vip quocquigsm

Thảo luận trong 'THÔNG BÁO - NỘI QUI'

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 109
    271
    63
    baongoc

baongoc Well-Known Member TV-Vietnamfone

Cảnh cáo Vip <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

Chưa có sự họp bàn và thông qua BQT vietnamfone.com đã tự ý mở lớp trong 4r, là thành viên của 4r bạn nên biết 4r là ngôi nhà chung nhưng không có nghĩa Vip muốn làm gì thì làm để tới lúc có hậu quả nghiêm trọng sẽ làm ảnh hưởng tới hình tượng của 4r.

BQT thống nhất hạ Vip về Member để cảnh cáo nếu vẫn cố tình vi phạm BQT sẽ banned IP vĩnh viễn không cần thông báo thêm.

Đang tải...
  2. 1,987
    5,792
    113
    ajemca

ajemca SUPPORT ALL Thành Viên BQT Super Moderator

Ad lại mạnh tay nữa rồi.Dù sao Q cũng nên thông báo cho BQT để bàn bạc chứ

3. 709
    2,218
    93
    trungvinh

trungvinh TRƯỞNG BỐI TRƯỞNG BỐI

Vietnamfone là một cộng đồng chung , dù không phân biệt thành viên hay BQT như gì cùng có một quy định để duy trì sự trong sạch và đi đúng hướng forum đã đề ra . ko phải forum của 1 cá nhân nào cả ,mà là của cả một cộng đồng . đã tham gia vào cộng đồng vietnamfone.com thì điều là anh em , gặp khó khăn cùng nhau giải quyết . cùng nhau gắn kết sống hết mình vì mọi người ai cũng vì miếng ăn cả . mỗi người có một lĩnh vực riêng không ai là tài giỏi cả , cùng nhau đi lên và cùng nhau phát triển thế mới gọi là anh em .

việc của Quý thật là anh thấy đau lòng , cũng một thời là anh em . không có cái đau nào bị anh em trở mặt và đánh lại mình . em suy nghỉ lại đi nha Quý ko lẽ tình anh em dể đánh mất vậy sao

p/s : mong anh em thông cảm và cố gắng giúp forum ngày một lớn mạnh

Last edited by a moderator: 4/12/15
  4. 1,987
    5,792
    113
    ajemca

ajemca SUPPORT ALL Thành Viên BQT Super Moderator

Sửa lỗi chính tả cho bác V rồi nhé,mong mọi người cùng đoàn kết vì 1 4r trong sạch lành mạnh

locmobilebacninhNgọc Quyền Gsm thích bài này.
  5. 434
    808
    93
    dolehoangtuan

dolehoangtuan V.I.P V.I.P

cái gì vậy? hình như mở lớp lâu rồi mà ? có giải thích rõ dc ko a ?

6. 434
    808
    93
    dolehoangtuan

dolehoangtuan V.I.P V.I.P

:go::go::go::go: e sẽ làm theo lời a . kakakak

locmobilebacninhMinh Phương _tq thích bài này.
  7. 715
    1,568
    93
    tnhan1981

tnhan1981 QLý Nhân Sự Thành Viên BQT Administrator

Em có gì không hài lòng thì PM Admin để được giải quyết nha, tránh kích động gây mất đoàn kết 4r , e cũng là một trong những trụ cột của 4r trong những ngày đầu thành lập ,nhưng a thất vọng về những hành xử trẻ trâu của e quá , vấn đề này a mong e suy nghĩ ! 4r là sân chơi cho all ae mobile chứ không riêng của ai, và 4r nào cũng có nội qui riêng em à .Không phải e có công với 4r thì muốn làm gì thì làm đâu nha . Nếu e còn cố ý công kích gây mất đoàn kết 4r (vi phạm nội qui của 4r ) thì e sẽ được Banned IP vĩnh viễn thôi e .Quy định nó mãi là quy định nếu em đi ngược đường là do em làm em chịu , tình nghĩa ae rất tình nghĩa nhưng làm phải có nguyên tắc, mong rằng em sẽ ngày trưởng thành hơn.
    VÀ ĐỂ TRÁNH AE MẤT HÒA KHÍ TOPIC CLOSE

8. 793
    1,358
    93
    Minh Phương _tq

Minh Phương _tq Support Box V.I.P

Xin phép ADMIN và BQT xin được xóa bài thành viên quocquigsm vì thái độ thách thức

9. 793
    1,358
    93
    Minh Phương _tq

Minh Phương _tq Support Box V.I.P

Quốc có quốc pháp gia có gia phong đã tham gia thì phải tôn trọng lẫn nhau ko phải thích làm gì thì làm được

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Ủng hộ vietnamfone.com nào !

Chat
1
Chào bạn!
Bạn cần hỗ trợ gì ?
Gửi vài giây trước

Bắt đầu Chat

Chú ý: Bạn phải đăng nhập Facebook mới có thể trò chuyện.