Thông Báo Box Apple mới có thay đổi...

Thảo luận trong 'THÔNG BÁO - NỘI QUI'

1. 27
    116
    33
    Afix81

Afix81 Active Member TV-Vietnamfone

hiện tại box <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

đã được sửa lại cho ae dễ chia sẻ và hỏi đáp thảo luân.
    mình chia làm 3 phần
    + hỏi đáp thảo luận : anh em có cần hỏi về sửa chữa giúp đỡ gì cứ post vào đây.
    + chia sẻ phần cứng : ae chia sẻ pan bệnh gì liên quan phần cứng cứ post vào đây.
    + chia sẻ phần mềm soft : ae chia sẻ phần mềm hay soft gì thì cứ đăng vào đây.

CHÚ Ý : AE cố gắn trước khi post bài hãy kiểm tra thật kỹ box cần post nhé.thân.

Last edited: 13/10/15
    Đang tải...
  2. 27
    116
    33
    Afix81

Afix81 Active Member TV-Vietnamfone

UPDATE BOX APPLE...
    thứ 1 : hiện tại mình thấy các bài chia sẻ không thứ tự nên rất khó cho anh em tìm pan sửa chữa khi gặp ,nên hôm nay mình có xíu thay đổi về box chia sẻ phần cứng cho ae.Mình sẻ chia theo thứ tự từng sub nhỏ cho ae dễ tìm pan để sửa.
    chia như sau :
    pan iphone : 3/3s
    pan iphone :4/4s
    pan iphone : 5/5c/5s
    pan iphone : 6/6+
    pan iphone : 6s/6s+

chia như vậy khi anh em nhận máy iphone nào bị lỗi mà muốn tìm pan sửa thì chỉ cần vào sub iphone đó cho nhanh lẹ khỏi đi tìm từng bài cho mệt.

thứ 2 : mình sẽ mở thêm box mới đó là box :
    <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

box này sẻ chia sẻ all các pan sửa chữa iphone bằng video,cho ae thành viên vietnamfonẹ

Thứ 3 : là mở box mua bán giả pháp or pan về iphone - ipad cho ae vietnamfone.

chú ý : box có thay đổi nên khi post bài anh em nhớ quan sát kỹ trước khi post.thân.

Last edited: 19/10/15
    thanhoaimobile, tnhan1981Minh Phương _tq thích bài này.
: Box Apple

Ủng hộ vietnamfone.com nào !

Bắt đầu Chat