Tâm Sự bối rối quá các bác ạ.

Thảo luận trong 'BÀY TỎ CẢM XÚC'

1. 417
    368
    63
    manhmobile0699

manhmobile0699 V.I.P V.I.P

tình hình bây giờ là em rất ức chế với lũ bạn khốn nạn lên làm bài viết bầy tỏ lòng mình các bác nghe thì nghe hết lòng em. em thì năm nay cũng 18 rồi cũng có cửa hàng riêng, mà vẫn chưa có một tý gì trong tình yêu, dạo gần tết có 1 em gái trong làng đi hà nội về , em để ý em ấy, cũng tầm bằng tuổi em hay kém 1 tuổi gì đó, nhưng cũng chưa chắc chắc là em ý để ý em hay đã có người thương chưa, đến quán em sữa từ tết tới giờ 3 con máy, mà được cả 3 may thế chứ nị,em cũng vừa sữa vừa nói chuyện em ý mấy lần cũng thấy được,nhưng em ý bảo vẫn chưa có người yêu. chắc hành động cũng để ý em, 2 hôm trước mấy thằng bạn khốn nạn của em nó đến cũng giống mọi ngày đến nghich máy tính nhưng em thấy bọn nó nghi nghi cười tít mắt vào thôi em cũng kệ. đến hôm nay em ý đến tải nhạc trẻ với phim hài tết. tải ok để em ý mang về nhà. sáng hôm nay em ấy ra chửi là:
    em buồn cười thế anh tải cho tôi toàn những thứ cặn bã thế này mà cũng tải được à, tôi cần anh tải nhạc trẻ với phim hài chứ anh tải cái chó j vào máy tôi đây, vứt thẻ vào mặt em.
    em cũng giận lắm nhưng cắm thẻ xem thế nào tình cờ thấy tiếng nhạc phim xxx ở nhạc trẻ, mà tiếng nhạc này em chưa bao giờ tải về máy. em liền vội vàng xoá đi (nhục thứ nhất).
    tiếp kiểm tra hài coi vấn đề gì, di chuột tới gần cuối có 4 cuốn phim xxx. giật mình chửi to: (các bác thông cảm cho em) cái đ m cái quái gì đây.(nhục thứ hai). tại vì lân trước em vừa tải nhạc với hài lên không để ý rõ.
    giờ em không giám nhìn mặt em nó luôn lũ khốn nạn bạn em hôm nay nó không đến chơi chứ nó mà đến thì em đập chết chúng nó.úc chế quá các bác ạ. ai giống em mới hiểu được cảm giác bây giờ.:khoc::khoc::a:a

trongmobile thích bài này.
    Đang tải...
  2. 306
    585
    93
    Tiến Tùng Mobile

Tiến Tùng Mobile V.I.P V.I.P

Thôi anh chủ topic nên xin lỗi và gặp luôn đi. Em rát hiểu cảm xúc và tâm trạng của ạnh Hay xin lỗi hơn là im lặng, Hãy dùng lời ngọt ngào và Hãy có lý do chính đáng như bon bạn nó nghịch máy,... Đại loại là làm sao cho hợp tình hợp lý mà tùy cơ ứng biến.
    Đẩy ý Nhìn ngừời chút, Xem google, Search Xem về tính cách, nhận biết 1 người tốt.
    Với độ tuổi lớp 9 như em, Anh hãy xem xét và Chọn lọc ý kiến em vừa nói trên nhẹ
    Chúc anh thành công và Thuận buồm xuôi gió.

ajemca thích bài này.
  3. 417
    368
    63
    manhmobile0699

manhmobile0699 V.I.P V.I.P

vâng em sẽ làm theo lời bác giăn. cảm ơn bác nhiều .

ajemcatrongmobile thích bài này.
  4. 220
    705
    93
    duymobile88

duymobile88 Well-Known Member TV-Vietnamfone

:chem: đê,cho lũ bạn :notung: :deu::kothich::dl:

ajemca thích bài này.
  5. 47
    40
    18
    ngomobile

ngomobile Member TV-Vietnamfone

đôi khi đó là thữ thách đầu để bác nó vượt qua >>> nhiều khi nhờ cái lũ bạn xấu xa mà ta rút ra nhiều kinh nghiệm
    cố gặp em í và giải thích thật lòng thôi
    noiếu em í dể hiểu và cảm thông thì quen >. còn không chịu nghe thì >>>>>>ôi cái loại cứng đầu ấy thì quen làm gì cho khổ cái thân :D:D:D:D:D chác bác vui vẽ

tnhan1981ajemca thích bài này.

Ủng hộ vietnamfone.com nào !

Chat
1
Chào bạn!
Bạn cần hỗ trợ gì ?
Gửi vài giây trước

Bắt đầu Chat

Chú ý: Bạn phải đăng nhập Facebook mới có thể trò chuyện.